LỊCH THI ĐẤU BD HÔM NAY

*
18.10.2021 19.10.2021 20.10.2021 21.10.2021 22.10.2021 23.10.2021 24.10.2021 25.10.2021 26.10.2021 27.10.2021 28.10.2021 29.10.2021 30.10.2021 31.10.2021 01.11.2021 non sông Châu Á Quốc Tế Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Hà Lan Albania Ba Lan Bulgary Estonia Hy Lạp Ireland Israel Lithuania Rumany Serbia Slovenia Séc Síp Thổ Nhĩ Kỳ Thụy Điển Ukraina Đan Mạch Trung Quốc Argentina Brazil Bolivia Colombia Ecuador Paraguay Peru Mỹ Costa Rica thời gian Giải đấu

Bạn đang xem: Lịch thi đấu bd hôm nay

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
COLA 08:10 <7> Junior Barranquilla
vs
Jag de Cordoba <10>
-1 - USAA 09:00 Vancouver WC
vs
Sporting Kansas
+0 - AFCWVL 13:00 Myanmar thiếu phụ
vs
Lebanon thiếu nữ
- TQC 14:30 Dalian Yifang
vs
Tianjin Tigers
+1/4 - CZEU19 15:30 Pribram U19
vs
Sigma Olomouc U19
- AFCWVL 18:00 UAE thanh nữ
vs
Đảo Guam người vợ
- ANHU23 18:00 <2-6> Wolves U23
vs
Southampton U23 <2-14>
- TQC 18:30 Shandong Taishan
vs
Qingdao Y.Island
- - 18:30 Changchun Yatai
vs
Sh. Shenhua
+1/4 - - 18:30 Luoyang Longmen
vs
Chongqing Lifan
-3/4 - SRBA 20:00 <10> Radnicki Nis
vs
FK Radnicki 1923 <11>
- LITA 21:00 <10> Nevezis
vs
Zalgiris <2>
- RMNA 21:30 <4> Botosani
vs
Chindia Targoviste <10>
-1/4 - AFCWVL 22:00 Lào người vợ
vs
Đài Loan bạn nữ
- GHU23 22:00 Qatar U23
vs
Kuwait U23
- SRBA 22:00 <13> FK Metalac GM
vs
Mladost Lucani <15>
- SLOA 22:00 <7> cm Celje
vs
NK Bravo <2>
-1/4 - CYPA 22:00 <8> Doxa Katokopia
vs
Aris Limassol <4>
+1/4 - POLA 23:00 <14> Stal Mielec
vs
Zaglebie Lubin <8>
+0 - POLB 23:00 <5> GKS Tychy
vs
Stomil Olsztyn <18>
-1/2 - ESTA 23:00 <10> Vaprus Parnu
vs
Kuressaare <8>
- ISRB 23:00 <6> Sektzia Nes Tziona
vs
Beitar TA Ramla <16>
-
- 23:00 <12> Hapoel Afula
vs
Maccabi Bnei Raina <11>
- - 23:00 <4> Hapoel Umm Al Fahm
vs
Hapoel R. Gan <14>
- CYPA 23:00 <11> Apoel FC
vs
Ethnikos Achnas <12>
-1 1/2 - PERA 23:00 <17> Cusco FC
vs
Dep. Municipal <12>
+0 - GREA 23:30 <12> Lamia FC
vs
Aris Salonica <7>
+1/4 - UKRA 23:30 <15> Chernomorets
vs
Veres Rivne <9>
+0 - TBNA 00:00 <19> Alaves
vs
Real Betis <10>
+1/4 - DUC3 00:00 <15> Verl
vs
Havelse <20>
-3/4 - BULA 00:00 <12> CSKA 1948 Sofia
vs
Beroe <6>
-1/4 - TNKA 00:00 <9> Alanyaspor
vs
Kayserispor <11>
-3/4 -
siêu đẳng Anh
- 00:00 <6> Hatayspor
vs
Gaziantep B.B <12>
-3/4 - TNKB 00:00 <17> Istanbulspor AS
vs
Tuzlaspor <7>
-1/4 - TDA 00:00 <2> Djurgardens
vs
Elfsborg <5>
-1/2 - - 00:00 <9> Hacken
vs
Norrkoping <4>
+0 - TDB 00:00 <8> Osters
vs
Vasalunds <16>
-1 - - 00:00 <10> Orgryte
vs
Trelleborgs <5>
+0 - - 00:00 <2> GIF Sundsvall
vs
Akropolis IF <13>
-1 - DENA 00:00 <10> Aarhus AGF
vs
Aalborg BK <3>
+0 - RMNA 00:30 <7> Universitatea Craiova
vs
Aca. Clinceni <16>
-1 - ALBA 00:45 <5> Vllaznia Shkoder
vs
Dinamo Tirana <6>
-
siêu việt Anh
ISRA 00:45 <6> Hapoel Tel Aviv
vs
Beitar Jerusalem <12>
-1/4 - ANHU23 01:00 <1-13> Everton U23
vs
Leeds Utd U23 <1-6>
- - 01:00 <2-9> Stoke city U23
vs
Nottingham Forest U23 <2-4>
- - 01:00 <2-13> Sunderland U23
vs
Newcastle U23 <2-7>
- - 01:00 <1-7> Tottenham U23
vs
West đam mê U23 <1-5>
- HLB 01:00 <17> PSV Eindhoven U21
vs
Telstar <16>
-1/4 - - 01:00 <3> Volendam
vs
NAC Breda <14>
-3/4 - - 01:00 <6> AZ Alkmaar U21
vs
Ajax U21 <11>
+1/4 - - 01:00 <10> Utrecht U21
vs
Roda JC <9>
+1/2 - ARGB 01:00 San Telmo
vs
Deportivo Moron
-1/4 - IREA 01:15 <1> Shamrock Rovers
vs
Bohemians <5>
-3/4 - PERA 01:15 <8> Binacional
vs
Universitario <5>
+1/4 - POLA 01:30 <7> Jagiellonia
vs
Radomiak Radom <13>
-1/4 - ARGB 01:30 Deportivo Riestra
vs
Gim.Mendoza
+0 - - 01:35 Atletico Atlanta
vs
Tigre
+1/4 - ITA 01:45 <19> Venezia
vs
Fiorentina <8>
+1/2 - PHB 01:45 <13> Nimes
vs
Ajaccio <5>
-1/4 - ANHA 02:00 <13> Arsenal
vs
Crystal Palace <14>
-3/4 - TBNA 02:00 <13> Espanyol
vs
Cadiz <15>
-3/4 - ITA3 02:00 AC Renate
vs
Pro Vercelli
-

Xem thêm:

ngoại hạng Anh
BLVA 02:00 <7> CD Guabira
vs
Nacional Potosi <11>
-1 - COLB 02:00 <11> Tigres(COL)
vs
Llaneros FC <12>
+1/4 - - 02:00 <10> Orsomarso
vs
Union Magdalena <2>
+1/4 - PERA 03:30 <10> Cesar Vallejo
vs
sport Huancayo <14>
-1/2 - COLA 04:00 <16> Envigado
vs
Rionegro Aguilas <18>
-1/4 - PARA 04:15 <7> 12 de Octubre
vs
Guarani CA <6>
+1/2 - - 05:15 <5> Guairena FC
vs
Olimpia Asuncion <2>
+1/4 - BRAA 06:00 <14> Sao Paulo/SP
vs
Corinthians/SP <6>
-1/4 - BRB 06:00 <14> Vila Nova/GO
vs
CRB/AL <5>
- PARA 06:30 <4> Cerro Porteno
vs
River Plate (PAR) <10>
-1 - ECUA 07:00 <1> Independiente JT
vs
Manta FC <15>
-1 1/2 - ARGB 07:05 Belgrano
vs
Estudiantes Rio Cuarto
-3/4 - - 07:10 San Martin Tucuman
vs
Temperley
-3/4 - - 07:30 CA Mitre Salta
vs
Alvarado MDP
-1/4 - COLB 08:00 <15> Barranquilla
vs
Leones FC <4>
+1/4 - CRCA 09:00 <6> Cartagines
vs
Sporting (CRC) <7>
-1/4 - « 18 mon 10 »
x
Bạn mong Tắt Quảng Cáo
Có ko
Giải đấu:

Ngoại Hạng Anh –VĐQG Tây Ban – VĐQG Italia – VĐQG Đức – VĐQG Pháp – Champions League - World Cup 2018 - U23 Châu Á


Khác:

Lich thi dau bong domain authority - Ket qua bong da truc tuyen - đánh giá và nhận định bóng đá - coi tu vi | sxmb - lich van nien - lịch âm dương - xem tuoi vo chong - XSMB